___†___4rum c8___†___
Hãy đang nhập vào và cảm nhận như 1 nghệ thuật bạn nhé...Nếu chưa hãy đang ký và hòa đồng cùng tập thể C8 bạn nhé. ^^!
___†___4rum c8___†___
Hãy đang nhập vào và cảm nhận như 1 nghệ thuật bạn nhé...Nếu chưa hãy đang ký và hòa đồng cùng tập thể C8 bạn nhé. ^^!
___†___4rum c8___†___
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...C8 page...nơi bạn có thể chia sẽ...có thể thấy hp...và đó là C8FAMILY...

Trang ChínhportalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» aser-04 của tôi...^^!
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Jan 22, 2011 5:11 pm by Bu&Bu

» linh hon->thien than
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Jan 10, 2011 7:48 pm by danghieun

» 50 người Phụ Nữ nổi tiếng nhất trên internet !!!!
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Jan 10, 2011 10:33 am by admin

» Torchlight v1.15
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Jan 10, 2011 12:21 am by ronielee87

» ne cac anh cho e xin cai ra3 va diabloIII nha
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Jan 08, 2011 10:21 pm by stAdes

» tất cả của cuộc đời 1 con người
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Jan 08, 2011 12:09 am by admin

» "Chó vàng" và thời điểm cận tết !!!!
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyFri Jan 07, 2011 8:12 am by stAdes

» 30' nói nhảm của sp ...
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Jan 03, 2011 12:19 am by danghieun

» khoi thuoc va linh hon (trich tu blog cua cao tien)
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Jan 01, 2011 11:30 pm by admin

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Gallery
entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ Empty

entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^

Go down 
danghieun
jio
nktn1310
admin
8 posters

liệu bạn có!^^
 Đồng cảm với ý kiến của mình!^^
 Không đồng tình vs ý kiến của mình!=.=
Xem kết quả
Tác giảThông điệp
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Điểm! : 15428
Đến từ : ai biết đâu chài...má sinh ra mình chứ có bik đến từ đâu đâu....!!!!!

entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 10:09 pm

Thật thì làm admin khổ quá nhưng luôn có những người bên cạnh vui buồn chia sẽ như các mem của C8 thì quá là tuyệt.Trời sinh ta ra để nhận được tình thương của cha mẹ, tình cảm của bạn bè và đc sự chia sẻ của người.Nhiều lúc ngồi 1 mình nghĩ về bạn bè, cha mẹ và các người bên cạnh thì nó luôn có 2 mặt.Tôi lúc nào cũng nghe theo 1 triết lý: trên đời này thì cái zì cũng luôn có 2 mặt.Vậy thì bên đó, các bạn nghĩ bên cạnh tôi, những người bạn của tôi cũng có 2 mặt sao.Tôi luôn sống vì 1 chữ "bạn",bạn ko nghĩa là bạn tri kỷ màk là người bạn thân, luôn quan tâm chia sẽ đến những nổi buồn trong lòng tôi.Tôi cũng luôn quan tâm đến các bạn 1 cách thân thiết, làm cho ai cũng có cảm giác luôn đc quan tâm đến mình.Liệu như vậy thì bạn bè liệu cũng có 2 mặt hay sao.Bạn bè cũng có khi lừa gạt tình cảm của mình nhưng tôi chưa tung có cảm giác đó!^^ Very Happy Nhưng qua nhìu năm học thì có lẻ tôi cũng sẽ có thể nhận ra đc cái thứ cám giác đó.Liệu các bạn đọc entry này đã từng có cảm giác iu ai và đã đc ai iu chưa, cảm giác đó có vẻ thú vị lắm fải ko các bạn nhưng cũng nhiều bạn đã từg có cảm giác bị chia tay người iu của mình, từ bỏ cái cảm giác đang đc iu của mình.Nó thật là khó chịu và nhất là những mối tình đầu đẹp đẻ và khó wên.Tôi chưa từng trải qua cảm giác đc iu nhưng tôi có thể thấu hiểu đc cái cảm giác đó vì bên cạnh tôi có những người bạn lúc nào cũng tâm sự với tôi về mọi chuyện gia đình, bạn bè và nhất là tình cảm của mình.

Khi mới chia tay, chắt hẳn ai cũng có cảm giác buồn, tôi thật sự thấu hiểu cảm giác đó của các bạn.Có rất nhiều lý do để 2 người nói lời ct với nhau nhưng liệu cái lý do màk làm cho 2 người đau nhất là gia đình.Tình iu của lứa tuổi này vô cùng trong sáng, nó có thể giúp các bạn nam và nữ hiểu nhau nhìu thêm, làm cho các bạn có đc cái cảm giác đc wan tâm hơn và nhất là cảm nhật đc thứ tình cảm mới đó "tình iu".Ai trong đời màk ko trải qua 1 mối tình đầu và ắt hẳn mối tình đầu đó để lại rất nhiều ấn tượng đẹp cho bạn khi là người trong cuộc.Lần đầu tiên đc iu, lần đầu tiên iu ai và lần đầu tiên mạnh dạng nói lời tỏ tình với người con gái mà mình muốn tiến tơi là lần mà mình dũng cảm nhất.Nếu các bạn ko tin thì cứ thử suy nghĩ và khi tìm đc cho mình 1 người tâm đầu ý hợp thì cứ tỏ tình = những lời sâu tận đáy lòng của bạn thì lúc đó bạn mới nhận ra đc điều đáng quí của cuộc đời và sự mãnh liệt của tình iu.Khi bạn yêu đơn phương, đó là thứ tình yêu đẹp nhất, tôi đã từng nghe 1 câu nói nhưng ko nhớ là ở đâu và suy ngẫm mãi xem nó có đúng nhưng cái triết lý trên.Nhưng thật tôi k biết yêu đơn phương, tôi chỉ biết bạn bè cần mình và mình cần bạn bè nên tôi không thể hiểu rõ cái cảm giác yêu đơn phương nhưng đôi khi bạn của tôi lại nói với tôi mày đã từng iu ai chưa, 1 câu chắt chắn là chưa mà lúc nào tôi cũng tlời như thế.Bạn tôi còn nói:"thật ra bấy lâu nay tao đã và đang iu 1 người và từ khi tao bik người đó ko iu tao thì tao mới nhận ra mình đã iu đơn phương,nhưng ko vì vậy mà tao bỏ cuộc với tình iu nỳ.Nhìu ngừ nói iu đp thì quấy rối tình iu của ngừ khác nhưng lịu họ có bik rằng ngừ iu đp là ngừ mới đáng cần quan tâm vì họ ko cần 1 thứ tình iu mù quán mà họ chỉ mong chờ vào thứ tình iu ...!.Ngừ họ iu thì hp bên ngừ khác, vậy họ liệu còn trông chờ điều zì vào t iu đó?Đó mới là sự cao cả của t iu. Chúng ta fải bit đồng cảm quan tâm đến những ngừ bên cạnh liệu họ có đã và đang iu ta 1 cách thầm lặng và nếu như có thể bạn nên cho họ 1 cơ hội để 2 bên có thể cùg vui vẻ trên con đường chinh phục lẫn nhau.

***Hôm ny mình vít entry nỳ để cho các bạn nào trong mem c8 đã và đang iu ai hãy cố gắng lên, cố gắng 1 cách thật vui vẻ để chinh phục ngừ mình hằng để ý và chú trọng vào 1 điều đó là học thật tốt để bên cạnh đó còn có tình cảm gđ đc tốt hơn.!^^

vui vẻ và hỉu cho những zì mình đã vít nha!^^CM nhìu vào nhá!^.^!
https://c8family.forum-viet.com
nktn1310
Member
Member
nktn1310

Điểm! : 15179

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 10:17 pm

cai' entry may` vik nay` sao giong^' tao wa' Sad Sad , lam` tao nho' lai. Sad [You must be registered and logged in to see this image.]
Nay` thi` chem' gio' Very Happy
jio
Member
Member
jio

Điểm! : 15305

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 10:19 pm

:shock: up up mỗi ngày tới 4rum là 1 niềm vui =)) nhờ có admin
danghieun
Top Poster
Top Poster
danghieun

Điểm! : 15443

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 10:39 pm

lời phê của bạn sp :
- kết cấu tạm, lời văn mộc mạc, cthành ...
- chọn đề tài nhàm, khá sến, đã đc nhiều người đề cập đến ...
- ndung truyền tải đc, tương đối dễ hiểu
- sai lỗi chính tả cười lớn
=> tạm !
danghieun
Top Poster
Top Poster
danghieun

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 10:43 pm

ờ, mà tôi đọc ứ ra nc mắt ... vậy là sao .. :-?
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 11:09 pm

wá chuẩn khỏi fải khen ngại wácười lớn
jio
Member
Member
jio

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 11:23 pm

viết rấy hay, thứ tc đơn phương áy lun lun cao thượng và đẹp đẽ
cứ mạnh dạng bày tỏ, bit đâu ròi 1 ngày nào đó thứ tc áy sẽ đc đáp trả = con tim
Mong chờ 1 hp ??? vạy tại sao ta ko chủ động tìm kím hp đó. Cứ mạnh dạng theo đuổi

Trong tình iu, lun lun có 1 người theo đủi người kia, hãy bày tỏ = cách chân thật nhất để cho người ta bit ^^!
danghieun
Top Poster
Top Poster
danghieun

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySat Oct 16, 2010 11:51 pm

@ hón + ad : đó, nge chưa kìa, ad v hón êu nhao đó, ts k bày tỏ ha ... pãi chủ động thì m' tềm tềnh êu đc chớ ... [ lấy lại câu cúi của a hón ]
@ hón [2] : mi rành ba cái này qá nhuể ...
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySun Oct 17, 2010 7:38 am

ô mai gút!^^ nhìu pak cm wá sao mý pak ko tự làm cho mình 1 trang để tớ vào đọc nữa chứ rabbit
huynhchitin
Member
Member
huynhchitin

Điểm! : 15008

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySun Oct 17, 2010 7:51 am

Ko bít fai~ CM sao nua~!!
danghieun
Top Poster
Top Poster
danghieun

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySun Oct 17, 2010 10:39 am

pãi có cxúc mới diết đc ...
freestyle_boy
Member
Member
freestyle_boy

Điểm! : 15104

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySun Oct 17, 2010 10:48 am

sử dụng những từ ngữ ko có trong từ điển vn, chán admin wa
jio
Member
Member
jio

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySun Oct 17, 2010 11:06 am

:shock: bài này admin vik đúng wa trời ! thix đọc wai` =))
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptySun Oct 17, 2010 1:48 pm

chài ui hay wá hen!^^ thanks mấy zu nhìu lém hen cứ đọc đi, admin đang định wăn 1 entry mới hay hơn nèk vào 1 ngày xa xôi gần đây!^^
i_love_milk^^!
Member
Member
i_love_milk^^!

Điểm! : 15427

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Oct 18, 2010 2:00 pm

Admin của chúng ta thật là tâm lý và t/c. Đề nghị lập thêm phòng tư vấn tâm lý cho các bạn cần nhu cầu đi hen! :P
senny.chip
Member
Member
senny.chip

Điểm! : 15176

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Oct 18, 2010 9:51 pm

hAizzzzzzzzzzzz get admin
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Oct 18, 2010 9:54 pm

pé lành nỳ cứ chọc admin wài=[[
jio
Member
Member
jio

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Oct 18, 2010 11:03 pm

Sad @Chip: sao lại gét admin of lòng P, admin lup ta ku te tâm lý, dịu dàng và nữ tính như thế kia mà cười lớn
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyMon Oct 18, 2010 11:09 pm

mày đó P, chơi tao:@ tao chém mày"ấy wên nó trùm chém gió màk:(("sao mọi ngừ lại bất công vs tớ thế pé lành ui cíu ad vs:((
jio
Member
Member
jio

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyTue Oct 19, 2010 9:24 am

danghieun đã viết:
@ hón + ad : đó, nge chưa kìa, ad v hón êu nhao đó, ts k bày tỏ ha ... pãi chủ động thì m' tềm tềnh êu đc chớ ... [ lấy lại câu cúi của a hón ]
@ hón [2] : mi rành ba cái này qá nhuể ...

rành chứ sao hog rành :"> , t dang feel in love mờ, phải huk admin
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ EmptyTue Oct 19, 2010 10:46 am

fải chứ, 9 xác đó P của lòng ad hơhơ, cúi cùng tìm đc 1 điểm tựa:D chừng zk ghen đó P =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^   entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^ Empty

entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  ...[Buồn rồi khóc là 1 quy luật]......
» hãy giữ lấy ... nhánh xa trục thảo đầu tiên
» khoi thuoc va linh hon (trich tu blog cua cao tien)
» tất cả của cuộc đời 1 con người
» 50 người Phụ Nữ nổi tiếng nhất trên internet !!!!