___†___4rum c8___†___
Hãy đang nhập vào và cảm nhận như 1 nghệ thuật bạn nhé...Nếu chưa hãy đang ký và hòa đồng cùng tập thể C8 bạn nhé. ^^!
___†___4rum c8___†___
Hãy đang nhập vào và cảm nhận như 1 nghệ thuật bạn nhé...Nếu chưa hãy đang ký và hòa đồng cùng tập thể C8 bạn nhé. ^^!
___†___4rum c8___†___
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...C8 page...nơi bạn có thể chia sẽ...có thể thấy hp...và đó là C8FAMILY...

Trang ChínhportalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» aser-04 của tôi...^^!
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptySat Jan 22, 2011 5:11 pm by Bu&Bu

» linh hon->thien than
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptyMon Jan 10, 2011 7:48 pm by danghieun

» 50 người Phụ Nữ nổi tiếng nhất trên internet !!!!
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptyMon Jan 10, 2011 10:33 am by admin

» Torchlight v1.15
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptyMon Jan 10, 2011 12:21 am by ronielee87

» ne cac anh cho e xin cai ra3 va diabloIII nha
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptySat Jan 08, 2011 10:21 pm by stAdes

» tất cả của cuộc đời 1 con người
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptySat Jan 08, 2011 12:09 am by admin

» "Chó vàng" và thời điểm cận tết !!!!
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptyFri Jan 07, 2011 8:12 am by stAdes

» 30' nói nhảm của sp ...
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptyMon Jan 03, 2011 12:19 am by danghieun

» khoi thuoc va linh hon (trich tu blog cua cao tien)
tất cả của cuộc đời 1 con người EmptySat Jan 01, 2011 11:30 pm by admin

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Gallery
tất cả của cuộc đời 1 con người Empty

tất cả của cuộc đời 1 con người

Go down 
Tác giảThông điệp
admin
___†___Admin___†___
___†___Admin___†___
admin

Điểm! : 15395
Đến từ : ai biết đâu chài...má sinh ra mình chứ có bik đến từ đâu đâu....!!!!!

tất cả của cuộc đời 1 con người Empty
Bài gửiTiêu đề: tất cả của cuộc đời 1 con người   tất cả của cuộc đời 1 con người EmptySat Jan 08, 2011 12:09 am

mặc dù chỉ là bạn bè nhưng mà chúng ta cũng đã từng..."ấy" của tôi ơi...tôi vẫn ko quên đâu hình ảnh ấy...nụ cười ấy...và giọt nc' mắt ấy...thật khẻ buôn lơi trên nổi đau lòng của tôi...

nhìn như vậy nhưng mà "ấy" kia của tôi đã đang sốg tốt, sống vui bên ng` mình yêu và mãi hp vs những zì mình muốn...nhưng không hề...từ khi nhìn "ấy" kia thì tôi cảm giác rất khác nhưng nhất là khi "ấy" đã và đang zận ng` mà ấy iêu cho dù ko phải là tôi...

tôi đang cố nhìn lại bản thân mình xem koi mình đã làm đc zì cho ấy và làm tốt những zì cho ấy đc hp và hp thật nhiều,,,chắt có lẽ là không hề chứ zì???

điều đó còn phụ thuộc vào ngừơi ta chứ...các bạn ngj~ đúng không nào...

Các bạn ngj~ sao khi mình là 1 ng` iêu đơn phương và đã mạnh mẽ nói điều đó rằng mình đã iêu ấy 1 cách tự nhiên, 1 cách lạ thường nhưng đã ko hề đc đáp lại 1 cách đẹp đẽ thì các bạn thấy thế nào...bùn lm' fải không nào...

hãy vui đi vì đời còn nhiều thử thách đó là câu nói của admin lâu nay...các bạn hãy đừng bùn zì chịn đó mà cố lên, chứng minh cái thứ tc đó của mình cho ng` ấy nhận đc và bộc lộ gián tiếp cho ng` "ấy" của mình nhận ra đc thì mình sẽ thấy cuộc ời zui hơn...sống lạc quan hơn

đã nhiều bạn và chẳng có ai đã từng iêu 1 ngừơi và ct 1 ngừơi mà mình iêu nhất vậy các bạn thấy sao??? thế các bạn có thấy điều đó nó to tác hơn cả mối tình đầu của 1 người khác không...đó là 1 sự so sánh khó hiểu nhỹ...nhưng mình ko bắt các bạn fải so sánh điều đó...vì đó là tất cả những zì mà 1 con người bik đc cảm giác iêu sẽ thật sự hiểu rõ hơn ai cả...

các bạn đã từng iêu chưa??? đã và đang hay là chưa thì hãy tìm cho mình 1 tấm chân tình mới đi ngak...điều đó không fải kiu ai nấy đi tìm cho mình 1 ng` bạn đời mà cố tìm làm sao, 1 ngừơi hiểu mình thật sự, mang đến hạnh phúc cho mình....

Có thứ hạnh phúc gọi là ct...đó là 1 tựa đề bài hát nhưng mình mún nói đến ở đây tại vì các bạn iêu 1 ai đó thì tất hẳng rằng mún cho ng` đó của mình luôn hp và mãi hp,khj mình mún người ấy là kủa mình và thuộc sở hữu của mình là mình đã wá ích kỷ,wá wá ích kỷ

các bạn đã iêu thật hay ko thì mình k bik nhưng theo mình thì mình đã từng trãi cái này nên mình mún share các bạn rằng nên dành cho ng` đc gọi là "ấy" của mình đc hạnh phúc nhất dù điều đó là phủ phàn nhất đối với mình...

hy vọng các bạn đọc và hiểu đc ent này của mình...nó ko bổ ích,,,không thích thú,,,nhưng đv admin này thì nó là tất cả
Wink
https://c8family.forum-viet.com

tất cả của cuộc đời 1 con người
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 50 người Phụ Nữ nổi tiếng nhất trên internet !!!!
» entry đầu tiên hấp dẫn lòng người!^^ phật tổ còn fải khóc huống chi là chúa!^^